BNP SOZ-KQ-5G10G bangon da aka ɗora iska mai tsabtace iska mai tsarkakewa ozone janareta don kashe ƙwayar cuta yana cire wari
Ozone iskar ce wacce ke da ɗan kifin da achromaticity, kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun oxidizer.Yana da kyakkyawan aiki don haifuwa, tsaftace iska da lalata launi.
Haifuwar ozone yana da sauri da aminci.Lokacin da adadin ozone ya kai wani matsayi, yana kashe ƙwayoyin cuta da ƙwayoyin cuta nan da nan, sa'an nan kuma ya karya iskar oxygen, ba gurɓataccen abu bane.Kwatanta da sauran hanyoyin, ozone sterilization har yanzu ya yadu da sauri, babu matattu kwana, aiki da sauki da kuma cinye low makamashi da dai sauransu fa'ida.
Ozone yana da muhimmiyar mahimmanci a fannin tsabtace iska, haifuwa, deodorization, tsaftace ruwan sha, sarrafa abinci, sabis na abinci, likitanci da dai sauransu A halin yanzu, yin amfani da fasahar ozone don haifuwa, disinfection, inganta ingancin iska a Amurka, Jamus, Faransa, Italiya, Japan da dai sauransu.
Ƙa'idar aiki:
Bakararrewar iska tana ɗaukar iskar oxygen a matsayin abu, babban ƙarfin jujjuyawar wutar lantarki yana fitar da ozone, kuma yana yin amfani da ozone na mai kyau oxidize zuwa bakara, disinfection, deodorization decontamination iska.
Aikace-aikace:
Samfura | SOZ-KQ -1.5G | SOZ-KQ-3G | SOZ-KQ-5G | SOZ-KQ-10G | SOZ-KQ-15G |
Ozone samarwa (mg/h) | 1500 | 3000 | 5000 | 10000 | 15000 |
Sarrafa | Kunna/kashewa ko sarrafa lokaci da hannu | ||||
L*W*H (mm) | 350*200*150 | 500*200*150 | 500*200*150 | 550*220* 180 | 550*220* 180 |
Nasiha tsarkakewa sarari (m3) | 60-150 | 100-300 | 300-500 | 500-1000 | 800-1500 |
Nauyi (Kg) | 3.5 | 4.2 | 4.5 | 5.0 | 5.5 |
Wutar (W) | 30 | 50 | 100 | 180 | 250 |
Wutar lantarki wadata | 220 ~ 240V, 50 ~ 60 HZ |
Umarnin shigarwa:
1.Zaɓi matsayi
Wannan samfurin don nau'in rataye, ya kamata ya rataye har zuwa wuri mafi girma na bango (mita 1.2 a sama), don yada sararin samaniya.
2. Shigarwa
Bayan zaɓar matsayi na shigarwa, bisa ga matsayi na mikawa zuwa stiletto;sannan a gyara bututun kumbura na robobi guda biyu (a waje dia 8mm) a cikin wani rami na bango, sanya dunƙule cikin bututun hauhawar farashin kaya, zama shugaban 10mm kawai;sanya na'ura bayan tabbatar da gyarawa, sanarwa don rataya sauri, haɗa wutar lantarki (kamar yadda ke ƙasa).
3. Sanarwa
a.Samun kayan inshora.
b.Kasance da soket na 'yancin kai, layin ƙasa na soket ɗin dole ne ya zama ƙasa mai dogaro.
c.Ba a shigar da shi a waje ba kuma yana da ɗanshi sosai.
d.Bakin shigar da iska ba zai iya cunkushe ba, ba zai iya ci gaba da kasancewa kusa da kayan daki da sauran abubuwan konewa ba, don hana haɗari.
Aiki
1. Bakararre iska yana aiki a cikin mai ƙidayar lokaci, filogin wuta yana haɗa tare da mai ƙidayar lokaci, mai ƙidayar lokaci wanda ke sarrafa iko da saita lokacin gyarawa akan filogin wutar lantarki.
2. Sarrafa mai ƙidayar lokaci don daidaita taro da fitarwa na ozone.
3. Idan ba'a yi amfani da wannan na'ura na dogon lokaci ba, da fatan za a cire wutar lantarki.
Aikace-aikace:
Kasuwancin masana'anta: